MAGUFULI AWA GUMZO DUNIANI,ATANGAZWA MAJARIDA YOTE DAWA ZA CORONA ZATUA TANZANIA KUTOKA MADAGASCAR, බාගන්න

ඔබේ මිතුරන්ට යවන්න
එකතු කරන්න
  • 2020 මැයි 8

  • Mwanaharakati huru Cyprian Musiba amezitaka nchi za Afrika kuanzisha taasisi ya Afya ambayo itakuwa inashughulikia magonjwa yote barani Afrika, pia amewataka marais wa Afrika kuungana pamoja ili kufanikisha malengo ya bara la Afrika,Aidha ameitaka serikali kupiga marufuku watu wanaoposti na kutangaza vifo na kurusha picha mitandaoni wakiongozwa na Zitto Kabwe na Asbert Ngurumo na Godbless Lema na Mange Kimambi

අදහස්

  • Zawadi Gongo
    Zawadi Gongo මාස 4කට පෙර

    Anayemkubali MHESHIMIWA JPM na Mheshimiwa Musiba, gonga like hapa.

  • Ng'wana Shija
    Ng'wana Shija මාස 4කට පෙර

    Tanzania ya magufili ibalikiwe sana

  • Mash Ramadhani
    Mash Ramadhani මාස 4කට පෙර (සංස්කරණය කළ)

    Kama binadamu wa kwanza aligundulika Tanzania tutaemdelea kuwa baba wa dunia kwa ukubwa aliotupa Mungu. Musiba wewe ni mlinzi na mtetezi wa taifa hili wachane sasa wanakuelewa .

  • Seb Malunde
    Seb Malunde මාස 4කට පෙර

    🇹🇿Tanzania Kwanza🇹🇿Rais Magufuli Kwanza🇹🇿Musiba Tuko Pamoja🇹🇿

  • Frank Ndabila
    Frank Ndabila මාස 4කට පෙර

    Sio Siri mchawi kuliko wote Tanzania Ni zito kabwe yani simpendi Kama nn

  • Chuma Derick
    Chuma Derick මාස 4කට පෙර

    Naipenda Tanzania naipenda raisi wangu was Tanzania mungu ambariki

  • Seif Disail
    Seif Disail මාස 4කට පෙර

    Asante Musiba leo nimesimama upande wako, Tanzania 🇹🇿 kwanza mengine badae..

  • Martin Mhomi
    Martin Mhomi මාස 4කට පෙර

    Kwel wewe ni mwanaharakati wa kuigwa mungu akubariki kwa kuipigania tanzania tunaunga wote wananchi wenu na wewe pamoja na rais wetu mwenye akili nyingi mungu ibariki tanzania🙏🏻🙏🏻

  • Simba Lion
    Simba Lion මාස 4කට පෙර

    Magufuli his genius smart and intelligent magufuli iron man strong president hakuna raisi duniani alie tumia akili ya kupima vitu na sio binadamu na kuweka majina na miaka kama binadamu ili kuangalia kweli haya matokeo au vina upungufu magufuli pekee duniani amefanya hivo jembe anakili za ziadaa mh magufuli tunakupenda

  • Mike Kilindi
    Mike Kilindi මාස 4කට පෙර

    Ndio, mtu yeyote akiwa anaemtegemea Mungu huwa ni lazima Mungu amuinue

  • Yusuph Rahabiam
    Yusuph Rahabiam මාස 4කට පෙර

    Usinyamanze

  • Salim Zaidi
    Salim Zaidi මාස 4කට පෙර

    Nikiwa apa oman msiba nisipokusikia sina raha tunakufatilia sana kaka msiba asante sana

  • Kisengo Abdallah
    Kisengo Abdallah මාස 4කට පෙර

    NAKUKUBALI SANA WW ENDELEA KUWAHABARISHA TU MPAKA WAKOME KABISA

  • hoseni mwelekwa
    hoseni mwelekwa මාස 4කට පෙර

    Gonga like kama unamkubali Dr jpm..hahaha magufuli ni mkemia kwelikweli dah!! Magufuli mungu ,mungu atakulinda kwa ajili ya maslahi ya TANZANIA

  • eagle crown
    eagle crown මාස 4කට පෙර (සංස්කරණය කළ)

    Kwa kweli nakuunga mkono cyplian hao WHO ni genge la wahuni tu wakishilikiana na baazi ya magaidi ya kisiasa Tanzania, Hapa kazi tu JPM 4 life. Safi Sana JPM Msimamo usioyumbishwa

  • simon machupa
    simon machupa මාස 4කට පෙර

    Mungu akubariki sana Musiba. Wewe ni sauti ya kizalendo.

  • Michael Kimweri
    Michael Kimweri මාස 4කට පෙර

    Mm sina lakusema kwa Rais yupo vizuri sana,Mungu ampe maisha marefu saana....na afya njema kabisa.njema kwa maoni yangu.tumpe miaka 20.

  • Mohammed Mdangwe
    Mohammed Mdangwe මාස 4කට පෙර

    rais wetu geneas who wameumbuliwa ni aibu ndiyo maana rais wa marekani waliwanyima pesa who ni shirika la kishetani

  • Catherine Elegbogun
    Catherine Elegbogun මාස 4කට පෙර

    wapinzani chadema ,ni majambazi

  • Temkeza TV
    Temkeza TV මාස 4කට පෙර

    "Tanzania Kwanza Mengine baadae jpm nambari 1 Katiba sisi wananchi tuibadilishe rais wetu aendelee kutawala mpaka ukomo wa uhai wake kwa pamoja tunaweza Kinacho tukwamisha maishani! Sio kile kitu tusichonacho! HAPANA nikile tulichonacho hatujui namna ya kukitumia wananchi WANAHITAJI KIONGOZI BORA NA SI BORA KIONGOZI