MAGUFULI AANIKA MADUDU KUHUSU CORONA - "FENESI, MBUZI NAO WANA CORONA" බාගන්න

ඔබේ මිතුරන්ට යවන්න
එකතු කරන්න
  • 2020 මැයි 3 දින සජීවී ප්‍රවාහ කිරීම ඇරඹි

  • MAGUFULI AANIKA MADUDU KUHUSU CORONA - "FENESI, MBUZI NAO WANA CORONA" RAIS Dkt John Magufuli, leo Mei 03, amemuapisha Mbunge wa Iramba, Mwigulu Nchemba, kuwa Waziri wa Katiba na Sheria, baada ya aliyekuwa waziri wa wizara hiyo, Balozi Agustine Mahiga, kufariki dunia na kisha kumpa majukumu mazito waziri wa sheria kuchunguza Maabara ya Taifa madai kuwa vipimo vilionesha Papai, Mbuzi, Fenesi navyo vina CORONA! Kwa UPDATES zote, Download GLOBAL APP: ANDROID:http://bit.ly/38Lluc8 iOS:https://apple.co/38HjiCx VISIT AMAZON: https://www.amazon.com/shop/globaltvo... JE, NA WEWE UNA HABARI? WASILIANA NA GLOBAL TV ONLINE ( +255 784 888982), ( +255 713 837506) Email: globaltvbest@gmail.com OR abbymrisho@gmail.com OUR PLAYLIST: HABARI MPYA DAILY: http:shorturl.at/lNOZ2 HISTORIA ZA VIONGOZI ZA KUSISIMUA: http://bit.ly/mikasa_ya_kusisimua GLOBAL RADIO TV: http://bit.ly/255globalradio EXCLUSIVE INTERVIEW: http://bit.ly/exclusive_interviews Subscribe Global TV http://bit.ly/globaltvonline

අදහස්

  • Simon Mbai
    Simon Mbai මාස 4කට පෙර

    Nimeguswa na speech ya Rais wetu leo. Anayemsapoti Jembe hili Mzee wetu Kufuli gonga like hapa. Amaaa

  • Akanganyila Theophil
    Akanganyila Theophil මාස 4කට පෙර

    Aisee aliyeskia majina ya sample gonga like kubwa hapa.Rais unaweza.asante baba.ongera sana mh.mwigulu

  • phabian stephano
    phabian stephano මාස 4කට පෙර

    Hapa mzungu lazima astuke janja yao imebumburuka nyau hawa

  • othman idrisa
    othman idrisa මාස 4කට පෙර

    Nataka nijue wanaokubal kuwa MZEE magu ndie rais bora africa

  • Ydiso Tz Music kilistofa
    Ydiso Tz Music kilistofa මාස 4කට පෙර

    Mtu Anasema Funga Daresalama Sifungi Nishasema Wew Nani Mpaka Uniambie Nifunge Hahahai Gonga Like Kwa Magu Wakeeee

  • Elisha Brayden
    Elisha Brayden මාස 4කට පෙර

    Anae mkubali huyu ndugu yangu angonge like hakuna kama magufuli

  • Abdul kassim
    Abdul kassim මාස 4කට පෙර

    Unaemuona huyu MJOMBA magu wetu hafai bas utakua mchawi wallahi bora ufe2 mamae😎

  • othman idrisa
    othman idrisa මාස 4කට පෙර

    Nataka nijue wanaokubal kuwa MZEE magu ndie rais bora africa

  • Elizabeth ludovick
    Elizabeth ludovick මාස 4කට පෙර

    Waoooh nakupenda sana baba ndio. Maaana nilikuombea MUNGU AKUONGEZE SIKU ZA KUISHI NAKUPENDA

  • Mark Ambeyi
    Mark Ambeyi මාස 4කට පෙර

    Natamani kuhamia Tanzania,.,. Kenya huku Uhuru ametushinda

  • mauayusufu mauayusufu
    mauayusufu mauayusufu මාස 4කට පෙර

    Tujuane tuliomuelewa mh. Present magufuli bila wasiwasi Tujuane

  • imani ngundesi
    imani ngundesi මාස 4කට පෙර

    Huyu jamaa Mungu amlinde kwakwel.

  • Lucida Danford
    Lucida Danford මාස 4කට පෙර

    Aliyesikia hatuwezi kucopy na kupaste hatuwez apply hii slogan Tz weka like

  • Kurwa Mohamed
    Kurwa Mohamed මාස 4කට පෙර

    Magufuli usitoke madaracan mpaka nchi ikae sawa wananchi tunakupenda usisikilize siasa za media

  • kimeu Michael
    kimeu Michael මාස 4කට පෙර

    Kenyan tunakupenda sana thank you JPM,soon am relocating to Tanzania please welcome me guys,I need to be part of TZ

  • Ally Ibrahimu
    Ally Ibrahimu මාස 4කට පෙර

    Elizabeth Fenesi gonga like kwa umakini Wa Raisi wetu

  • Eddy Meshack
    Eddy Meshack මාස 4කට පෙර

    Tanzanians you are very lucky to have this guy as a president

  • Mwashi Mutirichi
    Mwashi Mutirichi මාස 4කට පෙර

    Wangapi wamemuelewa Rais Magufuli kuhusu kutumiwa na "MABEBERU"?

  • Ally Saidy
    Ally Saidy මාස 4කට පෙර

    Alie sikia sampu ya ukuta gonga like hapa ♡

  • ANGORAJ Tv
    ANGORAJ Tv මාස 4කට පෙර

    Yani sikupanga kupiga kura mwaka huu lakini wallahi wabillahi nitapiga kura hata ikiwaje.. Magufuri sio jembe bali ni Skaveta