Kumbe hii ndo sababu ya wabunge kuhama CHADEMA | Spika Ndugai awachana CHADEMA na Mbowe බාගන්න

ඔබේ මිතුරන්ට යවන්න
එකතු කරන්න
  • මංගල දර්ශනය විය 2020 මැයි 2

  • Facebook: https://www.facebook.com/EARadio/ Twitter: https://twitter.com/earadiofm Subscribes: https://www.youtube.com/channel/UClYL...

අදහස්

  • Isaya Laizer
    Isaya Laizer මාස 4කට පෙර

    Chadema hakuna Kiongozi yule ni mpiga dili tuu...viva Ccm viva JPM

  • baden bensoni
    baden bensoni මාස 4කට පෙර

    Mi nadhani Mbowe alipaswa kutoa ushauri kwa anayetaka kususia na sio kuamuru. Maana kila kiumbe kina utashi

  • Zach Maselle
    Zach Maselle මාස 4කට පෙර

    Kawaida usipofanya kazi haulipwi ina maana haulipwi.

  • Sylvester Charles
    Sylvester Charles මාස 4කට පෙර

    Leo nimekuelewa sana Mr Ndugai, kumbe huwa wanakuvuruga tu ila kisiasa umekomaa kweli na una hekima kweli. Waacheni wasuse sisi watanzania wala hatuna homa nao.

  • GIHON NEEDY
    GIHON NEEDY මාස 4කට පෙර

    Rais tunakupenda Baba..tunakuombea na viongozi wote...tutashinda Tz

  • Ernest Tomas
    Ernest Tomas මාස 4කට පෙර

    Mbowe hana serikali hivyo huwezi kutaka kama anavyotaka yeye,na atazidi kukimbiwa mpaka basi

  • Nzeimana Yunus
    Nzeimana Yunus මාස 4කට පෙර

    Ukweli Mh.spika leo nmekuelewa saaaana.

  • Kudra Ahmad
    Kudra Ahmad මාස 4කට පෙර

    Hawa chadema tutawapiga chin kwenye uchaguz mpaka waishe. Hatutak watu wanaomba kuwa wabunge alafu wanakimbia

  • DHULFIQAAR Ally
    DHULFIQAAR Ally මාස 4කට පෙර

    Leo umeongea mainly point big up spika

  • Juma Nguya
    Juma Nguya මාස 4කට පෙර

    Ila mbowe tumekuchoka jamanii.. Hivi hajijuiii

  • mpeli enock
    mpeli enock මාස 4කට පෙර

    Hekima huongoza.

  • Millenium Springs
    Millenium Springs මාස 4කට පෙර

    Ila safari hii, huyu ndg (mbowe), jitihada zake za kutafuta ikulu, naona si za kawaida! Lakini sasa Ikulu haitafutwi hivyo!!!

  • Agape Mwasomola
    Agape Mwasomola මාස 4කට පෙර

    Rais Magufuli ni kiongozi bora,na ubora wake ndio unaowasumbua Upizani

  • COSMAS DAUD
    COSMAS DAUD මාස 4කට පෙර

    Upinzani huwa awakosi sababu ukifanya hiv wanakuja hiv

  • Chesco Mwakipese
    Chesco Mwakipese මාස 4කට පෙර

    Upinzan wapuuz sana kilakitu siasa tu

  • Ngome tv Arusha
    Ngome tv Arusha මාස 4කට පෙර

    Chadema wamekuwa na muhemuko na kilichoko ndani yao wala siyo nia njema nikujaribu kuwaweka watanzani Rais hana huruma mbowe anataka tumwone kama yeye ndye anayetupenda mbowe aache ubabe

  • DEEJAY KATONDO &STUDIO Master DJ in town
    DEEJAY KATONDO &STUDIO Master DJ in town මාස 4කට පෙර

    Like ziende kwa ndugai pia Dada yetu maana wameongea kwa busara zahali yajuu mno

  • Amos Lufunga
    Amos Lufunga මාස 4කට පෙර

    Nikwer kabisa uongozi niustarabu

  • JAPHET IKONGO
    JAPHET IKONGO මාස 4කට පෙර

    Ndiyo Africa yetu UBINAFSI.....

  • Tatu Tatu1
    Tatu Tatu1 මාස 4කට පෙර

    Leo hii nimekuelewa sana spika ndugai MUNGU akubaliki sana mbowe ni vumbi la wazunguu kila kitu yeye anajuwa