JASUSI LA MAREKANI LATOA SIRI YA WATANZANIA WANAOPANGA KUIANGAMIZA NCHI WAPO VIGOGO බාගන්න

ඔබේ මිතුරන්ට යවන්න
එකතු කරන්න
  • 2020 මැයි 10

අදහස්

  • Moh'd Sultan
    Moh'd Sultan මාස 6කට පෙර

    "For sure he need backup" Dah ni massage of the year, ujumbe kwa watanzania wote haijlishi ni chama gni au dini gan bali ni kwa wote wapendao amani. Mungu ibariki TANZANIA na wote wenye uzalendo na TANZANIA

  • Gordfrey Sangawe
    Gordfrey Sangawe මාස 6කට පෙර

    Kila anaesikiliza hapa na kama ni mzalendo ajaribu kutengeneza wazalendo wengine 10 ili tuwe wazalendo wengi tuisapt nchi yetu

  • Joh El
    Joh El මාස 6කට පෙර

    Lets stand together with our president..tumsupport..tuilinde Tanzania yetu..tunasonga mbele lkn watu wengine hawapendi.🇹🇿🇹🇿🇹🇿❤🇹🇿🇹🇿🇹🇿tushirikiane.watu wa mataifa mengine(wazungu zaidi) hawatupendi hta sikumoja..ni wanafki tuh.

  • Link Reuben
    Link Reuben මාස 6කට පෙර

    Ndugu ameongea point tupu!

  • Andrew Gervas Matunge
    Andrew Gervas Matunge මාස 6කට පෙර

    Uko sawa kamanda tumekuelewa nikotyari kujitolea kusapoti nchiyangu

  • Zefa Mange
    Zefa Mange මාස 6කට පෙර

    JAMANI MMESIKIAA? TUUNGANE TUMLINDE RAISI WETU MAGUFULI. MPAKA NAHIS MACHOZ

  • Steven msaaada. Msaada.
    Steven msaaada. Msaada. මාස 6කට පෙර

    Mitanzania mingi haitumii akili ata kidogo. Aya mambo yanaonekana waziwazi kabisa. Lakini tunashindwa kuwa wamoja. Mipinzani ndio imewekwa kwapani mwa mabeberu.

  • Dj eddmalitz
    Dj eddmalitz මාස 6කට පෙර

    Umenijaza roho mbaya natamani kuua hao mbwa

  • Joash Ochieng
    Joash Ochieng මාස 6කට පෙර

    Rais Magufuli we pray for your protection, you are covered by the blood of Jesus. A true African President!!!

  • Bertha Makortha
    Bertha Makortha මාස 6කට පෙර

    Tuko pamoja TUNAMPENDA sana RAIS WETU.

  • saxona anjo
    saxona anjo මාස 6කට පෙර

    Wapinzani wa serikali ni wasaliti wa TAIFA ... uchunguz ufanyike,, ikibidi jamii ya watanzania iwatenge, na upumbavu wao UANIKWE DUNIAN KOTE

  • Gareth Andrew
    Gareth Andrew මාස 6කට පෙර

    LISU KAMA HATUMIKI YUKO WAPI NA ANALIPWA NA NANI WAKATI HANA KAZI ?

  • Felix Mrisho
    Felix Mrisho මාස 6කට පෙර

    Watu hawajui tu, wazungu siku zote wanawatumia watu wa ndani ili kuvuruga nchi

  • Jacob Lukumay
    Jacob Lukumay මාස 6කට පෙර

    Rais Huyu ni Rais wawatanzania wote na Tunamuunga mkono kwa kazi nzur

  • Ethan Ntwali
    Ethan Ntwali මාස 6කට පෙර

    I am ready to fight for Dr. Magufuli, love from Rwanda🇷🇼

  • Hamisi Kaisi
    Hamisi Kaisi මාස 6කට පෙර

    Dawa ya msaliti si inajulikana lkn..kama vp washuhulikiwe mapema kama awajaleta madhara makubwa kwa wengine..

  • peter Kailembo
    peter Kailembo මාස 6කට පෙර

    Huyu rais akiondoka sijui Tanzania tutakuwa wapi? Huyu rais ni tunu kwetu

  • Mashashi Jumanne
    Mashashi Jumanne මාස 6කට පෙර

    Nchi yetu, Rais wetu lazma tumlinde!

  • JULIUS MARWA
    JULIUS MARWA මාස 6කට පෙර

    Dr.JPM

  • Julius Shilaye
    Julius Shilaye මාස 6කට පෙර

    Huyu jamaa kaongea Point sana sana, Mungu ibariki Tanzania, Mungu mbariki Raisi wetu JPM