HOTUBA YA RAIS MAGUFULI KANISA LA KKKT CHATO බාගන්න

ඔබේ මිතුරන්ට යවන්න
එකතු කරන්න
  • 2020 මැයි 17

  • Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli leo tarehe 03 Mei, 2020 atamuapisha Dkt. Mwigulu Lameck Nchemba kuwa Waziri wa Katiba na Sheria. Tukio hilo litarushwa moja kwa moja na vyombo vya habari kutoka Chato Mkoani Geita

අදහස්

  • IDRISA ABDALLAH
    IDRISA ABDALLAH මාස 4කට පෙර

    Baba 2020 Magufuli tena. Hauna mpinzani ndgu yangu hata ukisimama na chama chako. Na katiba badilisha gombea miaka buku.

  • Rose Ibrahim
    Rose Ibrahim මාස 4කට පෙර

    Kweli Tanzania tumempata Rais mchaMungu

  • Elizabeth Waguthii
    Elizabeth Waguthii මාස 4කට පෙර

    Tulianza na mungu tutamaliza na mungu, powerful msg there.

  • Charles Akim
    Charles Akim මාස 4කට පෙර

    Kama kunashelia inaluhusu rais wetu magufuli ungetawa mika yote maan ukitoka ww tutachukua mda mlefu sana kumpata rais kama ww

  • Lilian Sukhe
    Lilian Sukhe මාස 4කට පෙර

    Nakupenda sana Rais wangu, Mungu wa Mbinguni akupe hekima zaidi pia akulinde na mabaya, Amen!🙏

  • Frank Kanji
    Frank Kanji මාස 4කට පෙර

    Thanks god

  • abaadir hussein abaadir
    abaadir hussein abaadir මාස 4කට පෙර

    King of Africa hakuna kama wewe

  • Agatha Mdagasenga
    Agatha Mdagasenga මාස 4කට පෙර

    Mungu akulinde sana maana unaongozwa na mungu

  • Paulo Sabina
    Paulo Sabina මාස 4කට පෙර

    Mungu azidi kukubariki na kukupigania daima utakua kichwa.

  • Tubyuag Channel
    Tubyuag Channel මාස 4කට පෙර

    Very​ goob​

  • Kebo
    Kebo මාස 4කට පෙර

    Asante Mheshimiwa Sasa tunajielewa...

  • Ndebile charles
    Ndebile charles මාස 4කට පෙර

    hongera rais wetu kwa hekina hiyo hakika Mungu ametenda jina lake lipewe sifa

  • Juma Kachuru
    Juma Kachuru මාස 4කට පෙර

    Hakuna kama wewe unayemtanguliza mungu kwanza

  • evance ogada
    evance ogada මාස 4කට පෙර

    Your photocopies should be availed in East Africa moreso Kenya

  • Charles Akim
    Charles Akim මාස 4කට පෙර

    rais wetu magufuri unauwezo na una uwono wa mbali xan wanao tucheka ss watanzania watatufata tu badae

  • Hussein Kiswabi
    Hussein Kiswabi මාස 4කට පෙර

    Naomba katiba ya Tanzania ipitishe mweshimiwa rais magufuri uwendelee maisha yak yote uwe rais Allah akuongoz akupe afya utuongoz Salam Tanzania inawezekana kuwa raid magufuri

  • Getruda Robert
    Getruda Robert මාස 4කට පෙර

    The very President