"BBC" TANZANIA YAONGOZA KWA C0R0NA AFRIKA MASHARIKI...| WAGONJWA WOTE HAWA HAPA...|TUMBO LITAKUUMA බාගන්න

ඔබේ මිතුරන්ට යවන්න
එකතු කරන්න
  • 2020 අප්‍රේල් 29

  • "BBC" TANZANIA YAONGOZA KWA C0R0NA AFRIKA MASHARIKI...| WAGONJWA WOTE HAWA HAPA...|TUMBO LITAKUUMA

අදහස්

  • Rashid Mwinyi
    Rashid Mwinyi මාස 5කට පෙර

    Nidhamu ndio itakayo punguza ongezeko la ugonjwa wa corona, watu wasidharau maagizo kutoka wizara ya afya

  • Nassor Hamad
    Nassor Hamad මාස 5කට පෙර

    Kuumwa tunaamini ni jumla ya kipimo cha iiman kwa ssi waislam na kuumwa sio kufaa na kufa nijambo lakawaida kwani kabla ya corona watu hatufii?ivi mlishafanya uchunguuzi kwa siku wanakufa watu wangapi? Tuache kufazaika tuombe msamaha kwa Allah na kutenda mema na pia tusiache kuomba mwisho mwema tuishi tukijua kuaa kufa nilazima kwa sababu yeyote ilee jua utakufatu na hakuna njia yakuepuka kifo mda ikifika na huwezijua sababu yakifochako mm nasaha zangu jiulize wangapi wamekufa bila coronaa ?kifo kifo kifo kifo kifo nilazimaaaaaa kama sio leo jua ni kesho

  • fatma aly
    fatma aly මාස 5කට පෙර

    Maradh yanavyo ingia sindio yanavyotoka naamini yapo2mwisho isha allah atujaalie na ramadhani hii

  • Jacline Msuya
    Jacline Msuya මාස 5කට පෙර

    God lead Tanzania

  • Alex Mwankosole
    Alex Mwankosole මාස 4කට පෙර

    Eee mwenyezi Mungu tuhurumie kwa hili gojwa

  • Yassini Feruzi
    Yassini Feruzi මාස 4කට පෙර

    Wewe Kikeke acha Uzwazwa wako umekuwa Kuwadi wa BBC

  • Chitoto Tafuteni
    Chitoto Tafuteni මාස 5කට පෙර

    Kwanini serikali haija agiza dawa toka madagascar. Mbona ni nyinyi tena mulitutangazia kuwa dawa imepatikana madagascar. Munatu changanaya na taharifa zenu. Kama unakubali nacho kiongea gonga like hapa tujuwane

  • Mohammed alnabahan.
    Mohammed alnabahan. මාස 5කට පෙර

    Watanzania tujitahidini kuchukua taahazari napia tusisahau kumuomba yule alie juu, ili janga so mchezo hasa kwa nchi changa kama yetu TANZANIA.

  • Aisha Smoni
    Aisha Smoni මාස 5කට පෙර

    Kilapenye uzito nauepesi upo insha ALLAH tutapona

  • Oscar Mlele
    Oscar Mlele මාස 4කට පෙර

    kajembe mwakiwako

  • Zainabu asumani
    Zainabu asumani මාස 5කට පෙර

    Afu kila siku munakuja namengene tutaminn lip jaman achen masiara na siasa kwenye ugojwa

  • jackline vicent
    jackline vicent මාස 5කට පෙර (සංස්කරණය කළ)

    Sasa walikuwa wanaficha nin Mungu tunusuru na hili janga🙏

  • Timotheo hongera
    Timotheo hongera මාස 4කට පෙර

    As long as waliokufa huko uingereza ni wengi kuliko Tanzania so we argue you to shut ur mouth and talk of your great Britain where people are dying

  • Douglas Lockfela
    Douglas Lockfela මාස 4කට පෙර

    Inaongoza wewe ndie uliyehesabu , unasikia raha gani wewe kikeke unapotangaza taarifa ambazo huna uhakika nazo

  • Sophia Denis
    Sophia Denis මාස 5කට පෙර

    Ah tz sis tutaishiiiii hatufi Kama mnavyofiliria nyie tunakataaa maut tz

  • Salome Nsumbulee
    Salome Nsumbulee මාස 4කට පෙර

    Bbc punguzeni kuiandama Tanzania tangazeni na kwenu kwani taarifa ni Tanzania tu

  • Susan Raphael
    Susan Raphael මාස 4කට පෙර

    Uko kwenu mtuache ajuaye kesho yetu ni Mungu ugonjwa wenyewe hauonekani sijui ni pepo mtoa roho. ALways God will help us

  • Joseph Saidy
    Joseph Saidy මාස 4කට පෙර

    BBc leo

  • Arafat Ali Omar
    Arafat Ali Omar මාස 4කට පෙර

    Leo unacho cha kusema jembe kesha kuchana uko

  • kasian komba
    kasian komba මාස 4කට පෙර

    Can't you please talk of the situation in most vulnerable countries!!!! Stop scaring us we believe that we are more better than a lot of countries, we are not in that poor situation, of course it has come to that but what bothers you??? Talk of your own things we believe in our God and surely we gonna be fine